Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ integrated sewage treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Máy lọc bùn cơ khí mịn bùn nước thải Nhà máy xử lý nước thải Nấu nướng thanh lọc màn hình máy in
| Tên sản phẩm: | Màn hình thanh lọc nước thải |
|---|---|
| Phong cách: | Hiện đại |
| Màu sắc: | nhiều màu |
SS304 Water Purification Machines For Effective Waste Water Treatment
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, PLC |
| Material: | SS304 |
Gói Xử Lý Sinh Học Nâng Cao Cho Cây Xử Lý Nước Thải Công Nghiệp
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 1000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 4000 |
3.5KW Máy pha trộn không khí Nhà máy xử lý nước thải xử lý nước 5000L/h 1500 Kg
| Thành phần cốt lõi: | hộp số, bình áp suất, máy bơm, động cơ |
|---|---|
| Năng suất: | 5000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 1500kg |
30 Tons hệ thống tái chế nước thải Máy xử lý nước để lưu trữ nước
| Trọng lượng: | 30 tấn |
|---|---|
| Sức mạnh: | khác nhau như mỗi mô hình |
| tên: | máy xử lý nước thải |
Bán nóng 300m3 Thiết bị xử lý nước thải FRP tích hợp, nguồn trực tiếp chuyên dụng của nhà máy
| Năng suất: | 2000L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | làm mềm |
| Điện áp: | 380 V |
TSS COD BOD máy loại bỏ máy daf đơn vị xử lý nước thải gia dụng
| Tính năng: | Tải trọng thủy lực cao với skimmer |
|---|---|
| Chức năng: | Loại bỏ SS Loại bỏ BOD |
| Ứng dụng: | xử lý nước thải |
Dòng sản xuất tái chế nhựa Dòng xử lý nước thải 2000L/giờ 10000 Kg
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Cửa hàng may mặc, nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp suất, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ |
Super Atomized daf xử lý nước Dòng chảy lớn Thực phẩm Thịt nước thải phân tách dầu Hệ thống khử mỡ
| Trọng lượng: | 11470kg |
|---|---|
| Kích thước: | 14475*6330*3000cm |
| Sức mạnh: | 26,37KW |
Phân tách chất lỏng rắn Làm sạch nước thải công nghiệp Nhà máy xử lý nước thải luyện kim
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 1180kg |
| Ứng dụng: | Nhà máy xử lý nước thải |

