Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ waste water treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Áp lực thùng máy thẩm thấu ngược phần bên trong RO Lưu trữ bể 2.5L cho máy lọc nước
| Tên sản phẩm: | bể chứa nước áp suất bằng nhựa |
|---|---|
| Vật liệu: | EPDM BUTYL |
| Ứng dụng: | hệ thống RO |
1kW Tẩy rửa nước công nghiệp Ro Plant Hệ thống nước đảo chiều tự động cho nhu cầu nông nghiệp
| Năng suất: | 20000L/giờ |
|---|---|
| weight (kg): | 1000 |
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, làm mềm, khử muối, lọc |
Máy lọc nước bằng bình áp suất nhựa Máy thẩm thấu ngược
| Kích thước: | 10 inch |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa |
| Màu sắc: | Trắng; Xanh hoặc Tùy chỉnh |
Nhà máy xử lý nước thải tích hợp thu hồi tài nguyên nước thải, loại bỏ Nitơ và Phốt pho
| Năng suất: | 7500L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | MBR, MBBR, SBR, AAO, AO |
| Điện áp: | 380 V |
Nhà máy khử muối 2KW 220V để lọc nước muối và cung cấp nước uống an toàn
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 345 |
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, làm mềm, khử muối, lọc |
Bộ lọc nhấn tấm và bộ lọc khung nhấn
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc nhấn tấm và bộ lọc khung nhấn |
| Cân nặng: | 300-1000kg |
Hệ thống xử lý nước thải tích hợp với quá trình nhiều giai đoạn cho các ứng dụng công nghiệp và đô thị và thiết kế tùy chỉnh
| Năng suất: | 1000L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | lọc |
| Điện áp: | 380V, 220V |
Nhà máy khử muối nước biển trong thùng với tỷ lệ khử muối 99% và TDS 500mg / L nước
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
|---|---|
| Trọng lượng: | 15000Kg |
| Sức mạnh: | 105KW |
450 kg thép không gỉ 304 Nhà máy khử muối nước biển Làm sạch nước biển thành nước uống
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 3000LPH |
| Trọng lượng (kg): | 450 kg |
Máy ép vít tự động khử nước bùn để xử lý nước thải
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Trang trại, Cửa hàng thực p |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Động cơ, PLC, Xoắn ốc, Trục, Vòng cố định và di chuyển, Vít |

