Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ waste water treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Máy rửa ẩm công nghiệp mới xử lý nước thải thanh lọc thép tháp với máy bơm cho nhà máy sản xuất
| Thanh lọc hiệu quả: | 90,0-99,0% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Tháp làm sạch phun |
| Ứng dụng: | Bộ lọc khí công nghiệp |
Ống nổi không khí hòa tan Hệ thống xử lý nước thải DAF Máy tách chất lỏng rắn Ống nổi không khí hòa tan
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Động Cơ, Động Cơ |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Bảo hành: | 1 năm |
MBBR gói tích hợp lọc nước thải nội thất máy lọc ép lọc nước thải
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm |
Hệ thống RO kiểu nước biển Thiết bị khử muối Hệ thống lọc nước tiên tiến
| Nguồn: | nước biển |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới 100% |
| Kỹ thuật: | Công nghệ tách màng |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp thép cacbon tiên tiến cho hiệu suất tối ưu
| Nhiệt độ hoạt động: | 5-40℃ |
|---|---|
| năng suất (năng suất): | 500L/giờ-10000L/giờ |
| Chức năng: | đa chức năng |
Thiết bị xử lý nước thải đóng gói hiệu suất cao cho quản lý nước thải Nhà máy xử lý nước thải đóng gói cho nhu cầu ngày càng tăng
| Năng suất: | 200L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | lọc |
| Điện áp: | 220 V, 380 V |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp di động dạng mô-đun triển khai nhanh cho trang trại/khu thắng cảnh/công trường xây dựng
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | lọc |
| Điện áp: | 380 V |
Bộ lọc tự làm sạch 15W Thiết bị lọc công nghiệp cho nhà máy xử lý nước thải 20-1200m3/h
| Lưu lượng (bộ lọc đơn): | 20-1200m³/giờ |
|---|---|
| ĐỘ LỌC: | 50~800um |
| Áp suất định mức: | 1,0 ~ 1,6MPa |
100000L/D Nhà máy khử muối nước biển Hệ thống khử muối Điều trị nước Hệ thống RO chứa
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
Hệ thống thiết bị khử nước nước thải bùn dây đai máy in bộ lọc nhiều đĩa máy in vít loại
| Kích thước: | 3605*1690*1600mm |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0.75*3 |
| Tên sản phẩm: | Máy ép trục vít |

