Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ waste water treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Đồ chứa khử muối nước biển Đồ chứa RO di động Đơn vị RO khử muối nước biển
| sản lượng nước: | 5T/d ~ 500T/ngày |
|---|---|
| Nhiệt độ nước áp dụng: | 5~40℃ |
| Thang đo sản xuất nước: | 5T/d ~ 500T/ngày |
Dòng xử lý nước thải Khẩu rác Mái lưới điện Màn hình thanh mỏng cơ khí thô Ss 304 7.5kw
| Vật liệu: | SS 304 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 200 --- 2000 kg |
| Kích thước: | 1x1x2---10x4x2m |
Máy Ozone điều chỉnh 80g/h Quartz Tube Ozone Generator cho nước uống đóng chai
| Trọng lượng: | 11Kg |
|---|---|
| Kích thước: | 1040*180*180mm |
| Sức mạnh: | 560 |
Hệ thống lọc màng công nghiệp RO Hệ thống tái chế nước thải 5-500m3/h cho nhà máy dệt may
| Trọng lượng: | 1-3000kg |
|---|---|
| tên: | hệ thống tái chế nước |
| Công suất: | 5-500m3/h |
Công nghiệp chuyên nghiệp Ro Nhà máy khử muối nước biển / Máy khử muối nước UF quy mô lớn Nước muối uống
| Công suất sản xuất: | 8000L/giờ |
|---|---|
| bộ lọc tiền xử lý: | Quartz sand/activated carbon/water softener/PP filter |
| Nguồn cung cấp điện: | 380V 50Hz 3 pha (nếu đặc biệt, có thể tùy chỉnh) |
Hệ thống thẩm thấu ngược nước biển chống ăn mòn bằng ống kết nối nhựa
| Sử dụng: | Hệ thống khử muối |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | Điện |
| Nguồn: | nước biển |
Nhà máy tuyển nổi không khí Cavitation tiên tiến cho nước thải có dầu
| Kiểu xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 1000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ |
TSS COD BOD máy loại bỏ máy daf đơn vị xử lý nước thải gia dụng
| Tính năng: | Tải trọng thủy lực cao với skimmer |
|---|---|
| Chức năng: | Loại bỏ SS Loại bỏ BOD |
| Ứng dụng: | xử lý nước thải |
Hệ thống thẩm thấu ngược nước biển 500-2000L/giờ cho giải pháp lọc nước hiệu quả
| Tỷ lệ thu hồi: | 55-65% |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | Điện |
| Điều kiện: | Mới 100% |
Nhà máy tái chế nước thải tự động cho các giải pháp tái sử dụng nước bền vững
| Ứng dụng: | Xử lý nước thải |
|---|---|
| Loại: | Báo chí bộ lọc tự động |
| Vật liệu: | SS304 |

