Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ waste water treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
6m2 Hệ thống mô-đun xử lý nước
| Trọng lượng: | 17kg |
|---|---|
| Kích thước: | 600*40*760mm |
| Nước sản xuất: | Mờ <0,3 NTU SS=0 SDI<4 |
Thiết bị DAF tiên tiến cho các cơ sở nuôi trồng thủy sản Máy pha trộn không khí hòa tan
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Máy bơm, PLC, động cơ |
Lamella Clarifier PP ống nghiêng lọc nước Nhà máy lọc nước bồn lắng đọng Hệ thống xử lý nước thải
| Loại tiếp thị: | Sản Phẩm Hot 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | bể lắng, bể lắng Lamella |
Thiết bị lọc nước biển 1000L/giờ thiết yếu cho khử muối nước trong nhà
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| productivity: | 1000L/Hour |
| Trọng lượng (kg): | 1000 |
Phong trào không khí hòa tan Thép hệ thống DAF Septic Thùng nước thải xử lý nước thải 500L/h
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 500L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 300 kg |
Hệ thống nhà máy lọc nước mặt trời Ro Uv Uf 5000lph Máy lọc nước nước muối
| Tỷ lệ khử muối cao: | 97% |
|---|---|
| Tỷ lệ thu hồi cao: | 50%-75% |
| Năng suất: | 5000L/giờ |
Máy lọc nước biển RO Capacity of Purifying Plant
| Tên sản phẩm: | Nhà máy RO khử muối nước biển |
|---|---|
| Công suất: | 0,5-100 m³/giờ |
| Loại màng: | Màng khử muối nước biển |
10 mét khối mỗi ngày Hệ thống xử lý nước thải cho nhà ở
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Mô-đun bơm, PLC, Quạt, màng MBR |
Thiết bị pha trộn không khí hòa tan để tái sử dụng nước tái chế
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC |
| Năng suất: | 10000L/giờ |
Máy lọc nước biển thành nước uống 3t/h, nặng 300kg và công suất 1000L/giờ
| Năng suất: | 1000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 300 |
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược |

