Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ waste water treatment equipment ] trận đấu 448 các sản phẩm.
Hệ thống xử lý khô nước bằng lỏng thép không gỉ IP55 F
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, PLC |
| Material: | SS304/SS316L |
Nhà máy xử lý nước thải tích hợp ngầm 3000L/Giờ cho Nhà hàng và Nhà máy chế biến thực phẩm
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 3000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 4500kg |
Lò bùn khử nước xử lý nước thải quá trình đa đĩa vít nén phân tách chất lỏng rắn
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 220V, 380V, 110V |
| Sức mạnh (W): | 3kw, 2kw |
Press lọc màng để tách chất lỏng và chất rắn polyester
| Loại xử lý: | Lọc |
|---|---|
| Điện áp: | 220v, 380v |
| Sức mạnh (W): | 2kw |
Máy ép lọc khử nước bùn vận hành thủ công để tách chất rắn lỏng
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Tự động: | Thủ công |
| Cân nặng: | 1257kg |
Máy xử lý nước thải tích hợp tách cát nước tự làm sạch Hệ thống lọc hiệu quả cao
| Kiểu xử lý: | lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 270 M³/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, ổ trục, bánh răng, động cơ, PLC |
Bán nóng 300m3 Thiết bị xử lý nước thải FRP tích hợp, nguồn trực tiếp chuyên dụng của nhà máy
| Năng suất: | 2000L/giờ |
|---|---|
| Kiểu xử lý: | làm mềm |
| Điện áp: | 380 V |
50000L/H Thiết bị thẩm thấu ngược một giai đoạn RO Thiết bị nước siêu tinh khiết 500000 kg
| Thành phần cốt lõi: | Bình chịu áp suất, Bơm, PLC, màng thẩm thấu ngược |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Năng suất: | 50000L/giờ |
Máy máy nước chưng cất công nghiệp 100LPH Máy xử lý nước 100L / giờ SS304 & SS316L
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 100L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 100 kg |

