Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ industrial water treatment machines ] trận đấu 188 các sản phẩm.
100m3 mỗi ngày Nhà máy xử lý nước thải đóng gói hệ thống xử lý sinh học
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 3 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Động Cơ, Động Cơ |
| Năng suất: | 500L/giờ |
Hệ thống lọc nước hoàn toàn tự động hoàn chỉnh nước tinh khiết đóng chai 10kw thép không gỉ 304
| Sức mạnh: | 10kw |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | hệ thống xử lý nước ro |
| Ứng dụng: | Lọc |
Hệ thống nước lọc khoáng chất tinh khiết 2000L/giờ Hệ thống thẩm thấu ngược thương mại
| Năng suất: | 2000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 150 kg |
| Trọng lượng: | 195kg |
Máy lọc khí thải khí thải khí thải từ quá trình sản xuất công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Thiết bị xử lý khí thải |
|---|---|
| Ứng dụng: | lọc khí thải |
| Chức năng: | Xử lý khí công nghiệp |
Tàu thuyền buồm và tàu đánh cá Hệ thống khử muối nước Sử dụng nước uống Máy lọc nước RO nhỏ
| Trọng lượng: | 350kg |
|---|---|
| Kích thước: | 350 *100 * 165CM |
| Sức mạnh: | 0,5~5,5Kw |
Máy lọc bùn đa tấm Máy ép vít và tự động SS304/SS316L 2510*900*1300
| Vật liệu: | SS304/SS316L |
|---|---|
| Trọng lượng: | 300-1000 |
| Kích thước: | 2510*900*1300 |
Nhà sản xuất MBR trực tiếp Hệ thống thiết bị xử lý nước thải MBBR tích hợp Nhà máy xử lý nước thải
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, lọc, khử muối |
|---|---|
| Điện áp: | 220v, 380v |
| Sức mạnh (W): | 5kw |
Hệ thống lọc màng công nghiệp RO Hệ thống tái chế nước thải 5-500m3/h cho nhà máy dệt may
| Trọng lượng: | 1-3000kg |
|---|---|
| tên: | hệ thống tái chế nước |
| Công suất: | 5-500m3/h |
SS304/SS316 Bộ lọc màn hình trống quay Nước thải, nước thải, xử lý bùn, khô nước
| Sử dụng: | Hệ thống xử lý nước tự động bằng hóa chất Series Of Thiết bị định lượng |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304/SS316 |
| Thể tích danh nghĩa: | 0,5-3,0m³ |
Thiết bị lọc nước chạy bằng điện với cấu trúc thép không gỉ
| Sử dụng: | xử lý nước |
|---|---|
| Chức năng: | Sản xuất nước ngọt |
| Nguồn năng lượng: | Điện |

