Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ industrial water treatment machines ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Thiết bị xử lý nước thải tự động có thể tùy chỉnh trên mặt đất Thiết lập trọng lượng kg Chế độ hoạt động tùy chỉnh tự động
| Chế độ hoạt động: | Tự động |
|---|---|
| Địa điểm: | Bên ngoài |
| Cài đặt: | Trên mặt đất |
100T / D Container tiết kiệm năng lượng SWRO Máy khử muối nước biển cho nông nghiệp RO Nhà máy lọc nước
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC, màng RO |
|---|---|
| Năng suất: | 10000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 800kg |
Thiết bị xử lý nước thải bay không khí nông hiệu quả Hệ thống xử lý nước thải
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 500L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 300 kg |
Nhà máy xử lý nước thải bệnh viện thân thiện với môi trường với thiết kế mô-đun vuông
| Từ khóa: | Hệ thống xử lý nước thải |
|---|---|
| Chế độ hoạt động: | Tự động |
| Chức năng: | đa chức năng |
Nhà máy xử lý nước thải ngoài với trọng lượng tùy chỉnh kg Tỷ lệ phục hồi 80-99% Hiệu suất lâu dài
| Địa điểm: | Bên ngoài |
|---|---|
| Cài đặt: | Trên mặt đất |
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
≥97% Tỷ lệ khử muối Các máy lọc nước thương mại để sản xuất nước ngọt và sạch
| Loại: | Thẩm thấu ngược |
|---|---|
| Chức năng: | Sản xuất nước ngọt |
| Tính năng: | Hiệu quả cao |
Thiết bị xử lý bùn nước thải 1T-100T
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 5 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Bánh răng, Động cơ, PLC |
| Trọng lượng: | 1t-100t |
Nhà máy xử lý nước thải nâng cao có thể tùy chỉnh trọng lượng kg với công suất 500L/h-10000L/h
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC |
|---|---|
| Chức năng: | đa chức năng |
| Cài đặt: | Trên mặt đất |
SUS304 / S316L Hệ thống lọc nước tinh khiết bằng thẩm thấu ngược tự động Tiết kiệm năng lượng 1-50T / giờ
| Vật liệu: | SUS304 / S316L |
|---|---|
| Trọng lượng: | 3500kg |
| Kích thước: | 5*2*2,3m |
Tiết kiệm năng lượng Hệ thống thẩm thấu ngược tự động hoàn chỉnh Hệ thống lọc nước tinh khiết
| Vật liệu: | SUS304 / S316L |
|---|---|
| Trọng lượng: | 3500kg |
| Kích thước: | 5*2*2,3m |

