Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ industrial water treatment machines ] trận đấu 188 các sản phẩm.
ODM Năng lượng mặt trời Công nghiệp Dầu xử lý nước thải Máy tiêu hóa nước thải Hiệu quả cao
| Quy mô (m3/ngày): | 20m³/ngày |
|---|---|
| Công nghệ: | Lọc bằng rây vi khuẩn AO+ |
| Điện áp (V): | Năng lượng mặt trời (nguồn điện chính 220V) |
Nước ngầm Hệ thống xử lý nước giếng muối Thiết bị lọc nước 2000LPH xử lý nước uống 3.75KW
| Sức mạnh: | 3,75kw |
|---|---|
| Giá bán: | OEM price |
| phần tùy chọn: | Máy tạo tia cực tím/ôzôn |
MBR Thiết bị xử lý nước thải công nghiệp Phòng xử lý nước thải ngầm
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bơm |
| Năng suất: | 1000L/giờ |
100m3 mỗi ngày Nhà máy xử lý nước thải đóng gói Hệ thống xử lý sinh học
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Khách sạn, Trang trại, Cửa hàng Thực phẩm & Đồ uống |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 3 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Động Cơ, Động Cơ |
20 m3/ngày AO AAO MBR MBBR Thiết bị xử lý nước thải trong thùng
| Loại tiếp thị: | Sản Phẩm Hot 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC |
Thiết bị máy xử lý nước thải công nghiệp nội thất chất lượng cao
| Loại tiếp thị: | Sản Phẩm Hot 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, Động cơ, PLC |
Thiết bị làm sạch nước giếng muối Nhà máy khử muối cho nước biển công nghiệp Tiến hóa ngược Nước tinh khiết
| Năng suất: | 40000L/giờ |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Vật liệu: | Vỏ gỗ hoặc bao bì khỏa thân |
Công nghiệp Căn phòng hấp thụ cacbon hoạt động nhỏ Thiết bị xử lý mùi khí thải Thùng thép không gỉ
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Gạch cacbon, bông lọc |
| Trọng lượng (kg): | 260kg |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp hoạt động tự động với chức năng đa chức năng
| Dịch vụ sau bán hàng: | Bản vẽ, Video, Dịch vụ tận nơi |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện: | 220V/380V, 50HZ/60HZ |
| Ứng dụng: | Máy xử lý nước bằng thép |
500L/h-10000L/h lọc xử lý nước thải với trọng lượng tùy chỉnh và công suất cao
| Ứng dụng: | Máy xử lý nước bằng thép |
|---|---|
| Trọng lượng: | tùy chỉnh |
| Tỷ lệ thu hồi: | 80-99% |

