Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ industrial water treatment machines ] trận đấu 188 các sản phẩm.
10000L/H Thiết bị nhà máy nước RO một giai đoạn / Ultra RO xử lý nước tinh khiết
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Năng suất: | 10000L/giờ |
Thiết bị khử trùng nước lọc sinh học kiểm soát hoàn toàn tự động cho nhà máy thải nước
| Tên sản phẩm: | Thiết bị khử mùi sinh học |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc: | Thay đổi VOC |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304/316/FRP |
Thiết bị xử lý nước thải tích hợp giết mổ 500L/h Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp tích hợp cho nước thải nội thất đô thị và nông thôn
| Loại tiếp thị: | Sản Phẩm Hot 2024 |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bình chịu áp lực |
1.5KW Khử muối nước biển Phân phối không khí hòa tan Đơn vị SUS304 Đơn vị Daf
| Vật liệu: | thép carbon hoặc sus304 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5-12000KG |
| Kích thước: | hơn 1M*1M*2M |
5000L/H Hệ thống xử lý nước DAF Đối với nước thải, khí hòa tan
| Năng suất: | 5000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 1 kg |
| Điều kiện: | Mới |
Công nghiệp chuyên nghiệp Ro Nhà máy khử muối nước biển / Máy khử muối nước UF quy mô lớn Nước muối uống
| Công suất sản xuất: | 8000L/giờ |
|---|---|
| bộ lọc tiền xử lý: | Quartz sand/activated carbon/water softener/PP filter |
| Nguồn cung cấp điện: | 380V 50Hz 3 pha (nếu đặc biệt, có thể tùy chỉnh) |
Bộ lọc carbon hoạt động PLC Thiết bị xử lý nước thải 4000L/giờ cho tái sử dụng nước công nghiệp
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Công trình xây dựng, Công ty quảng cáo, ngành dệt may |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
3.5KW Máy pha trộn không khí Nhà máy xử lý nước thải xử lý nước 5000L/h 1500 Kg
| Thành phần cốt lõi: | hộp số, bình áp suất, máy bơm, động cơ |
|---|---|
| Năng suất: | 5000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 1500kg |
Hệ thống tái chế nước thải ép axit hiệu quả cho bảo tồn nước công nghiệp
| Trọng lượng: | 1000kg |
|---|---|
| Kích thước: | 230X85X160cm |
| Sức mạnh: | 380V/220V/50Hz, 5.1KW |

