Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ industrial water treatment machines ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Hệ thống lọc nước biển công nghiệp RO Nhà máy xử lý nước Đơn vị sử dụng
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng: | 500kg |
| Sức mạnh: | 1,5KW |
Super System Nhà máy xử lý chất thải SS304 Máy lọc nước DAF Phong trào khí hòa tan
| Năng suất: | 1000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 100 kg |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, PLC |
Thiết bị xử lý nước thải Lôi nổi không khí hòa tan 1000L/h 2500 kg
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Bánh răng, Động cơ, Động cơ, PLC |
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Trang trại, Nhà hàng, Cửa hàng thực phẩm, Cửa hàn |
Công nghiệp in và nhuộm màu Thiết bị xử lý nước thải 7500L/h 1500 Kg
| Ngành công nghiệp áp dụng: | Nhà máy sản xuất, Xưởng in, Nhuộm in |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản Phẩm Hot 2022 |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp MBR Bioreactor màng
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình chịu áp lực, Bơm, Động cơ, Động cơ, PLC |
2024 Thiết bị lọc nước chuyên nghiệp 2 tấn Thiết bị xử lý nước 5400 L/H
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng: | 320kg |
| Sức mạnh: | 5,5kw |
Thiết bị xử lý nước thải giấy 1000 L/h cho bệnh viện trường học Khách sạn
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm |
MBBR 3500L / giờ Thiết bị xử lý nước thải công nghiệp 5.689KW
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC |
| Năng suất: | 3500L/giờ |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp với hệ thống MBR thép carbon công suất 50m3-1000m3/ngày
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 1-300 L/Giờ |
| Trọng lượng (kg): | 1500kg |
Thiết bị phản ứng pH + PAC + PAM kết hợp với DAF (Nổi bọt không khí hòa tan) để xử lý nước thải công nghiệp
| Loại xử lý: | Thẩm thấu ngược, lọc |
|---|---|
| Năng suất: | 10000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, tàu áp suất, máy bơm, thiết bị, ổ trục, động cơ, động cơ, PLC |

