Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ industrial water treatment machines ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Máy máy nước chưng cất công nghiệp 100LPH Máy xử lý nước 100L / giờ SS304 & SS316L
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 100L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 100 kg |
Thiết bị thẩm thấu ngược lọc nước 500L / giờ lớn SUS316L Thiết bị lọc nước phi ion hóa công nghiệp
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 1050kg |
| Phong cách: | Hai giai đoạn/một giai đoạn |
Thiết bị khử nước bùn bền loại vít làm bằng thép không gỉ cho ngành công nghiệp thực phẩm
| Loại xử lý: | hàn và gia công |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| Quyền lực: | 1,2kw |
3500 Kg MBR Nhà máy xử lý nước thải Gói nhà máy công nghiệp với các thành phần PLC cho nông trại và khách sạn
| Vật liệu: | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Trọng lượng: | 300-9500kg |
| Kích thước: | khác nhau như mỗi mô hình |
Thiết bị xử lý nước thải công nghiệp lò mổ 3000L/h BOD
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Năng suất: | 3000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 4000 kg |
Hệ thống xử lý khô nước bằng lỏng thép không gỉ IP55 F
| warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ, PLC |
| Material: | SS304/SS316L |
1kW Công nghiệp 1000lph Hệ thống lọc nước đảo chiều để xử lý nước uống
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 1000L/giờ |
| weight (kg): | 320 |
Máy bán nóng Thiết bị xử lý nước thải sữa hoàn toàn tự động, Máy pha trộn không khí hòa tan, Nhà máy xử lý nước thải
| Năng suất: | 1-300 m³/giờ |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Trọng lượng (KG): | 500 kg |
DAF Nhà máy xử lý nước thải dầu, đơn vị pha trộn không khí hòa tan, nhà máy xử lý nước thải
| Kiểu xử lý: | Lọc, trao đổi ion |
|---|---|
| Năng suất: | 50000L/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | Tàu áp lực, bơm, thiết bị, động cơ, động cơ, PLC |
ODM Factory 20m3/d Năng lượng mặt trời Công nghiệp thiết bị xử lý nước thải hiệu quả cao máy tiêu hóa nước thải
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC, Quạt, Quang điện, Tấm pin, Pin, Bộ lọc vi khuẩn |
|---|---|
| Năng suất: | 20 m³/ngày |
| Trọng lượng (kg): | 4000 kg |

