Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ industrial water treatment machines ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Phân tách chất lỏng rắn Làm sạch nước thải công nghiệp Nhà máy xử lý nước thải luyện kim
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 1180kg |
| Ứng dụng: | Nhà máy xử lý nước thải |
RO Nhà máy xử lý nước thông qua thẩm thấu ngược
| Kích thước: | 5.0*1.30*1.85m |
|---|---|
| Sức mạnh: | 30 |
| Ứng dụng: | Uống nước |
Nhà máy khử muối nước biển Ultrafiltration Reverse Osmosis Hệ thống xử lý nước Máy
| Hệ thống: | hệ thống nước đảo chiều |
|---|---|
| Loại: | Hệ thống lọc nước |
| Ứng dụng: | Lọc nước |
35KW Thiết bị lọc nước công nghiệp Hệ thống màng cho xử lý nước thải Khử muối nước biển
| Năng suất: | 1000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 700 kg |
| Kích thước: | 1200*800*100 |
24KG 0.37kw xử lý nước phụ tùng phụ tùng RO phụ tùng phụ kiện
| Trọng lượng: | 24kg |
|---|---|
| Kích thước: | 26.5*26.5*47.7cm |
| Sức mạnh: | 0,37KW |
330 Kg Phương tiện tinh khiết xử lý nước qua thẩm thấu ngược UPVC Pipe 98% Tỷ lệ khử muối
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 330kg |
| Ứng dụng: | Khử trùng nước |
Thiết kế mô-đun Máy xử lý nước di động với hệ thống điều khiển từ xa PLC tự động
| Chức năng: | Điện phân nước muối |
|---|---|
| Sự tập trung: | 00,6% ~ 0,8% |
| Bảo hành: | 1 năm cho toàn bộ hệ thống |
Hệ thống điều khiển hoàn toàn tự động PLC RO Hệ thống thu hồi nước 4000Lph Reverse Osmosis Khử muối
| Tên sản phẩm: | Hệ thống RO 4000-5000 L/H |
|---|---|
| màng: | màng RO |
| Màng mạch: | Thép không gỉ SS304 |
Chuẩn bị công nghệ mới tích hợp thiết bị xử lý nước thân thiện với môi trường và hệ thống giải pháp nước thải
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, PLC, màng |
| Năng suất: | 200L/giờ |
Công nghệ mới nhất ZLD Khử hơi Công nghiệp Thiết bị nhà máy xử lý nước thải 380V 50Hz 3phase Stainless Steel 304
| Tên sản phẩm: | nước thải công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng: | Loại bỏ các tài liệu có hại |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |

