Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ industrial water treatment machines ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Hệ thống xử lý nước tinh khiết 1000L/H Capacity RO Reverse Osmosis Filtration System For Drinking Water
| output: | 1000l per hour |
|---|---|
| Kiểm soát: | Điều khiển tự động |
| Điện áp: | 110V/220V/380V |
Thiết bị xử lý nước tinh khiết công nghiệp SUS304 Máy lọc nước
| Vật liệu: | SUS304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | máy lọc nước thẩm thấu ngược dễ sử dụng di động |
| Bộ lọc phần tử: | Cát thô Cát trung bình Cát mịn |
Máy lọc nước quy mô nhỏ dùng trong ngành hóa chất
| Năng suất: | 5000L/giờ |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, động cơ, động cơ |
| Bảo hành: | 1 năm |
350T Ultrafiltration công nghiệp máy lọc nước Uf Hệ thống lọc nước Máy lọc nước hiệu quả cao
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bình áp lực, bánh răng, vòng bi, động cơ, PLC |
Gói Xử Lý Sinh Học Nâng Cao Cho Cây Xử Lý Nước Thải Công Nghiệp
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 1000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 4000 |
Máy sản xuất nước chưng cất ống để lọc nước tiêm bồn FRP 150kg
| Trọng lượng: | 150kg |
|---|---|
| Kích thước: | 1700*1100*3100(mm) |
| Dịch vụ sau bảo hành: | Hỗ trợ trực tuyến |
Super Atomized daf xử lý nước Dòng chảy lớn Thực phẩm Thịt nước thải phân tách dầu Hệ thống khử mỡ
| Trọng lượng: | 11470kg |
|---|---|
| Kích thước: | 14475*6330*3000cm |
| Sức mạnh: | 26,37KW |
Thiết bị hệ thống RO Xử lý nước Di động Nhà máy khử muối RO Thiết bị xử lý nước cho nhà máy bia
| Năng suất: | 500L/giờ |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Bánh răng, Vòng bi |
| Bảo hành: | 3 năm |
Công nghiệp khai thác đá / gốm sứ Clarifier Nhà máy xử lý nước thải Thiết bị xử lý nước thải
| Trọng lượng: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm: | Đánh dấu |
Hệ thống MBR 50m3/ngày Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp MBR
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | Hộp số, Bình áp lực, Bánh răng, Vòng bi, Động cơ, PLC |
| Trọng lượng (kg): | 5000 kg |

