Tất cả sản phẩm
-
BaramCảm ơn môi trường yanjiang vì đã cung cấp cho tôi những câu trả lời chuyên nghiệp, tôi có hơn mười dự án ở El Salvador: các dự án xây dựng dân dụng, xử lý nước thải đô thị, xử lý nước thải gia đình,xử lý nước thải y tế, vv Họ rất chuyên nghiệp và cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp theo sản lượng nước hàng ngày của tôi và chất lượng nước -
Sang trọngHiệu quả xử lý của thiết bị xử lý nước thải này rất cao, có thể nhanh chóng và hiệu quả loại bỏ các chất độc hại trong nước thải và đảm bảo rằng chất thải phù hợp với tiêu chuẩn.
Số điện thoại :
+86 18736033966
WhatsApp :
+8618736033966
Kewords [ industrial water treatment machines ] trận đấu 188 các sản phẩm.
CE ISO Máy xử lý nước công nghiệp Thiết bị và nhà máy xử lý nước thải
| Loại: | xử lý nước thải trước |
|---|---|
| Sử dụng: | Thiết bị định lượng keo tụ |
| Chức năng: | Điều trị chất rắn lơ lửng trong nước thải |
Nhà máy xử lý nước công nghiệp bằng thép không gỉ để giết mổ
| Năng suất: | 5000L/giờ |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 400kg |
| Điều kiện: | Mới |
MBR MBBR Membrane Hệ thống xử lý nước công nghiệp gia dụng
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | Bơm, Động Cơ, Động Cơ |
Máy lọc nước thải Máy tự động tự làm sạch Bộ lọc 8040 RO UV Máy lọc nước đảo chiều
| Kích thước: | 2800*1100*2000mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Hệ thống xử lý nước |
| tên: | Hệ thống lọc nước RO |
Phân tách màng nước muối Thiết bị lọc nước công nghiệp RO Hệ thống siêu lọc
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng: | 900 |
| Kích thước: | phụ thuộc vào năng lực |
Máy ép lọc bã thải, xử lý nước thải, máy ép lọc công nghiệp, xử lý nước thải
| Lớp tự động: | Tự động |
|---|---|
| Điện áp: | 380 V |
| Bảo hành: | 1 năm |
Hệ thống xử lý nước thải công nghiệp thân thiện môi trường dạng container 15KW
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Năng suất: | 12000L/giờ |
| Trọng lượng (kg): | 7000 |
Máy xử lý nước thải công nghiệp hệ thống tái chế nước thải
| Kiểu xử lý: | Phong trào trên không |
|---|---|
| Năng suất: | 60m³3/giờ |
| Thành phần cốt lõi: | PLC, ổ trục, bánh răng, động cơ, máy bơm |
Chuyên nghiệp Uf Membrane Ultrafiltration xử lý nước 850kg
| Trọng lượng: | 850kg |
|---|---|
| Kích thước: | 200*80*165CM |
| Tên sản phẩm: | Bộ lọc lọc UF |
Nhà máy xử lý nước thải công nghiệp tùy chỉnh cho các thiết bị ngoài trời
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | Có thể tùy chỉnh |
| Trọng lượng: | tùy chỉnh |

